Lịch thi đấu bóng đá – Lichthidau hôm nay – Lịch đá banh mới

17:00 Nhật Bản ?-? Costa Rica

20:00 Bỉ ?-? Morocco

22:59 Croatia ?-? Canada

02:00 Tây Ban Nha ?-? Đức

19:30 Ebbsfleet United ?-? Fleetwood Town

21:00 Bristol Rovers ?-? Boreham Wood

21:00 Burton Albion ?-? Chippenham Town

22:15 Newport County ?-? Derby County

00:00 Ipswich Town ?-? Buxton FC

17:30 Lamphun Warrior ?-? Sukhothai

18:00 Nong Bua Lamphu ?-? Khonkaen United

18:00 Prachuap Khiri Khan ?-? Lampang FC

19:00 BEC Tero Sasana ?-? Nakhon Ratchasima

21:30 MFK Ruzomberok ?-? Zlate Moravce

02:00 Libertad Gran Mamore FC ?-? Universitario de Sucre

22:30 Lausanne Sports ?-? Aarau

15:30 Sreenidi Deccan ?-? Gokulam Kerala FC

18:00 Mohammedan SC ?-? Trau FC

18:00 Portimonense ?-? SC Covilha

22:00 Gil Vicente ?-? Nacional da Madeira

00:00 Moreirense ?-? Estrela da Amadora

03:45 Boavista FC ?-? Vilafranquense

18:30 Reggina ?-? Benevento

21:00 Perugia ?-? Genoa

21:00 Como ?-? Bari

21:00 Cittadella ?-? Cosenza Calcio 1914

21:00 Brescia ?-? Spal

21:00 Frosinone ?-? Cagliari

21:00 SudTirol ?-? Ascoli

00:00 Palermo ?-? Venezia

20:00 Burgos CF ?-? Zaragoza

22:00 Leganes ?-? Granada CF

22:15 CD Lugo ?-? Levante

00:00 FC Cartagena ?-? Eibar

06:00 Millonarios ?-? Atletico Junior Barranquilla

08:05 Deportivo Pereira ?-? Independiente Santa Fe

17:30 Pendikspor ?-? Eyupspor

17:30 Keciorengucu ?-? Samsunspor

20:00 Erzurum BB ?-? Bandirmaspor

22:59 Goztepe ?-? Altay Spor Kulubu

19:00 Ripensia Timisoara ?-? FC Otelul Galati

00:00 CSA Steaua Bucuresti ?-? FC Brasov

20:00 Thesprotos ?-? Veria FC

20:00 Kissamikos ?-? Kalamata AO

20:00 Panahaiki-2005 ?-? Apollon Smirnis

20:00 Almopos Arideas ?-? Makedonikos

20:00 Irodotos ?-? Egaleo Athens

20:00 Iraklis Larisas ?-? Diagoras

20:00 Niki Volou ?-? Apollon Kalamarias

19:30 NK Brinje Grosuplje ?-? MNK FC Ljubljana

19:30 Bistrica ?-? NK Bilje

16:00 CSKA Pamir Dushanbe ?-? FC Istiklol Dushanbe

16:00 Khujand ?-? FC Khatlon

18:00 FC Lviv ?-? Kolos Kovalyovka

19:00 Zorya ?-? FC Mynai

16:00 Omonia Nicosia (w) ?-? Lefkothea Latisa (w)

20:00 Polisi Tanzania FC ?-? Simba Sports Club

22:59 Azam ?-? Coastal Union

19:00 London City Lionesses (w) ?-? Brighton H.A. (w)

21:00 Tottenham Hotspur (w) ?-? Coventry (w)

21:00 Manchester City (w) ?-? Sunderland (w)

21:00 Charlton (w) ?-? Bristol Academy (w)

21:00 CrystalPalace (w) ?-? Lewes (w)

21:00 Liverpool (w) ?-? Blackburn Rovers (w)

21:00 Southampton (w) ?-? Reading (w)

22:00 West Ham United (w) ?-? Birmingham (w)

01:00 Aston Villa (w) ?-? Durham Wildcats LFC (w)

15:05 Horozkent SK (W) ?-? Kayseri Kadin (W)

18:00 Erzincanspor ?-? Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:00 Bayburt Ozel Idare ?-? Erokspor

18:00 Duzcespor ?-? Corum Belediyespor

18:00 Fethiyespor ?-? Pazarspor

18:00 Iskenderun FK ?-? Serik Belediyespor

18:00 Kirklarelispor ?-? Kastamonuspor

18:00 Inegolspor ?-? Amedspor

18:00 Hekimoglu Trabzon ?-? Balikesirspor

18:00 Isparta 32 Spor ?-? Afjet Afyonspor

18:00 S.Urfaspor ?-? Nazillispor

18:00 Tarsus Idman Yurdu ?-? Ankaraspor FK

18:00 Belediye Vanspor ?-? Sariyer

18:00 Zonguldak ?-? Bukaspor

18:00 Adiyamanspor ?-? Usakspor

18:00 Diyarbakirspor ?-? Kirsehir Koyhizmetleri

19:00 Kazincbarcika ?-? MTK Hungaria

19:00 Nyiregyhaza ?-? Csakvari TK

19:00 Bodajk FC Siofok ?-? MTE Mosonmagyarovar

19:00 SOROKSAR ?-? Dafuji cloth MTE

21:00 Gyori ETO ?-? Diosgyor VTK

21:00 Szombathelyi Haladas ?-? Kozarmisleny SE

21:00 Pecsi MFC ?-? Szentlorinc SE

21:00 Duna-Tisza ?-? Bekescsaba

21:00 FC Ajka ?-? Dorogi FC

03:00 San Lorenzo Ullum ?-? Sportivo Villa Quebrada

03:00 Ferroviario Corrientes ?-? Defensores Puerto Vilelas

03:00 Union San Luis ?-? Club Jorge Newbury

03:00 CA Defensores Ribera ?-? Deportivo Patagones

03:00 CA Juventud Alianza ?-? San Miguel Bochin Club

03:00 Colon Chivilcoy ?-? Defensores Salto

03:00 Resistencia Central ?-? Chacra 8 FC

03:00 CDYF Las Mandarinas ?-? Unidos de Olmos

03:00 EFI Juniors ?-? San Martin Mendoza

03:00 Social Atletico Television ?-? Huracan de Chivilcoy

03:00 Ciudad de Nieva ?-? La Merced Salta

03:00 Coronel Aguirre ?-? Ferrocarril del Estado

03:00 Sportivo Baradero ?-? Regatas de San Nicolas

03:00 Bella Vista BB ?-? Independiente San Cayetano

03:15 CA Penaflor ?-? Union Villa Krause

03:30 Argentino Mendoza ?-? Sportivo Pedal

03:30 La Mona 44 ?-? Belgrano-General Mosconi

04:00 Deportivo Colon CC ?-? General Paz Junlors

04:00 Club Arsenal de Viale ?-? Ben Hur Rafaela

04:00 Argentina Quilmes Rafaela ?-? Atletico San Jorge

04:30 Sportivo Atenas ?-? Alumni Villa Maria

04:30 San Lorenzo Alem ?-? San Antonio Belen

05:00 CA 9 de Julio Rafaela ?-? Nautico El Quilla

05:00 La Emilia ?-? Defensores La Esperanza

05:00 Racing Eduardo Castex ?-? Deportivo Mac Allister

05:30 Club Atletico Uruguay ?-? San Lorenzo-Villa Adela

05:30 Sarmiento Leones ?-? Deportivo Municipal AM

06:00 Club Atlético El Linqueño ?-? Sportivo Barracas Colon

06:30 Juventud de Pergamino ?-? CA Villa Belgrano

20:00 Rwamagana City ?-? Espoir FC

20:00 Kiyovu FC ?-? Gasogi Utd

20:00 Musanze FC ?-? Rayon Sports FC

20:00 Mukura Victory Sports ?-? APR FC

18:30 Monte Libano (W) ?-? Parnamirim (w)

19:30 Paysandu SC (W) ?-? Itupiranga (W)

21:00 Operario FC (w) ?-? SERC Brazil (w)

17:00 Catalca Spor ?-? Kelkit Belediye Hurriyet

18:00 Kepez Belediyespor ?-? Tepecik Bld

18:00 Bayrampasa ?-? Ofspor

18:00 Elazigspor ?-? Yeni Altindag BS

18:00 Nigde Belediyespor ?-? Erbaaspor S

18:00 Bulvarspor ?-? Kestel

18:00 Celspor ?-? Eskisehirspor

18:00 Ergene Velimese ?-? Elazig Belediyespor

18:00 Kutahyaspor ?-? Karaman Belediyesi Spor

18:00 Eynesil ?-? Kahramanmarasspor

18:00 Nevsehirspor Genclik ?-? Sile Yildizspor

18:00 Yeni Amasya Spor ?-? EdirnesporGenclik

18:00 Yeni Orduspor ?-? Karsiyaka

18:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor ?-? Sapanca Genclikspor

18:00 Aksarayspor ?-? Arguvan

18:00 Gumushanespor ?-? 76 Igdir Belediye spor

18:00 Bergama Belediyespor ?-? Osmaniyespor

18:00 Turk Metal Kirikkale ?-? Turgutluspor

18:00 Halide Edip Adivarspor ?-? Musspor

18:00 Kusadasispor ?-? Orduspor

18:00 Cankaya FK ?-? Efeler 09

18:00 Agri 1970 Spor ?-? Yomraspor

18:00 Fatsa Belediyespor ?-? Yldrm Belediyesispor

18:00 Dai Lin Jissbon ?-? Anadolu Selcukluspor

18:00 Artvin Hopaspor ?-? Akhisar Bld.Geng

18:00 Ayvalikgucu Belediyespor ?-? Darica Genclerbirligi

19:00 Nico United ?-? Mogoditshane Fighters

22:00 NBE SC ?-? Pyramids FC

22:00 Pyramids FC ?-? NBE SC

22:00 NBE SC ?-? Pyramids FC

22:00 Al Ahly SC ?-? El Mokawloon El Arab

17:30 Marek Dupnitza ?-? Lokomotiv Plovdiv

18:30 Spartak Varna ?-? Chavdar Etropole

18:30 Litex Lovech ?-? Cherno More Varna

18:00 Vitoria Guimaraes B ?-? Vilaverdense

22:00 Real Sport Clube ?-? Alverca

00:00 Uniao Leiria ?-? FC Caldas

02:00 CF Os Belenenses ?-? Vitoria Setubal

19:00 SC Angrense ?-? Imortal

22:00 Salgueiros ?-? Camacha

22:00 Sintrense ?-? Sertanense FC

22:00 Vilar de Perdizes ?-? GD Braganca

22:00 Gondomar ?-? Machico

22:00 Rebordosa ?-? Valadares Gaia FC

22:00 Rio Maior ?-? SU 1 Dezembro

22:00 Benfica C.Branco ?-? Mortagua

22:00 Merelinense ?-? Amarante

22:00 Maritimo B ?-? Beira Mar

22:00 Guarda Desportiva ?-? AD Castro Daire

22:00 Vianense ?-? Pevidem SC

22:00 Atletico Clube Purtugal ?-? Esp. Lagos

22:00 Coruchense ?-? Alcains

22:00 Lusitania ?-? Leca

22:00 FC Ferreiras ?-? Lusitano Evora

22:00 Marr Tino ?-? Brito SC

22:00 Tirsense ?-? Dumiense

22:00 Pero pinheiro ?-? Loures

22:00 UD Santarem ?-? Uniao Da Serra

22:00 Resende-RJ ?-? FC Alpendorada

22:00 Fabril Barreiro ?-? Vasco da Gama(POR)

22:00 Arronches e Benfica ?-? Marinhense

22:00 Olhanense SC ?-? Oriental Dragon

22:00 Moncao ?-? Pedras Salgadas

22:00 Vila Mea ?-? Maria da Fonte

22:59 Rabo Peixe ?-? Praiense

22:59 Suchitepequez (w) ?-? Deportivo Amatitlan (w)

00:00 UNIFUT-Rosal (w) ?-? Club Deportivo Xela (w)

16:00 Paro Rinpung FC ?-? RTC FC

19:00 Sundby BK (w) ?-? Thisted FC (w)

21:00 Brondby IF (w) ?-? Fortuna Hjorring (w)

21:00 HB Koge (w) ?-? AGF Kvindefodbold APS (w)

17:00 Zebbug Rangers ?-? Hamrun Spartans

18:00 Kariobangi Sharks ?-? Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Tusker ?-? Nairobi Star City

20:15 KCB SC ?-? Kakamega Homeboyz

18:00 Lucan United ?-? Kilmore Celtic FC

17:00 NK Dinamo Odranski Obrez ?-? HASK Zagreb

19:30 NK Osijek II ?-? Jadran Porec

21:00 Universidad de Chile (w) ?-? Universidad de Concepcion (w)

18:00 Grobina ?-? Metta/LU Riga

23:30 ASC Wally Daan ?-? HLM

23:30 Toure Kunda Footpro ?-? Keur Madior

23:30 Ajel De Rusfique ?-? Amitie FC

03:00 Linares Unido ?-? CD Provincial Ranco

18:30 Lazio (w) ?-? Cittadella (W)

18:30 AGSM Verona (w) ?-? Napoli (w)

20:30 Genoa (W) ?-? ACF Clarentia Trento (w)

20:30 Brescia (w) ?-? Chievo (W)

20:30 Ravenna (w) ?-? Apulia Trani (w)

20:30 Ternana W ?-? Tavagnacco (w)

20:30 San Marino College (w) ?-? Cesena (W)

22:00 Kakadl FC ?-? ASKO Kara

22:00 Dynamic Togolais ?-? Anges FC

17:00 Coastal Heroes ?-? Mombasa Elite

19:00 Kibera Black Stars ?-? Silibwet Leons FC

17:00 Hà Nội FC ?-? Bình Định

00:00 Guastatoya ?-? Antigua GFC

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa ?-? Coban Imperial

00:00 Deportivo Mixco ?-? CD Puerto de Iztapa

00:00 Deportivo Xinabajul ?-? CSD Municipal

00:00 C.S.D. Comunicaciones ?-? Malacateco

00:00 Xelaju MC ?-? CD Achuapa

22:00 APOEL Nicosia ?-? Omonia Nicosia FC

00:00 AEL Limassol ?-? Anorthosis Famagusta FC

22:30 Etoile Filante Ouagadougou ?-? Royal FC

00:00 AD Cofutpa ?-? Quepos Cambute FC

16:00 Carmen Bucuresti (w) ?-? FCM Targu Mures (w)

16:00 Fairplay Bucuresti (w) ?-? FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)

17:00 Universitatea Galati (w) ?-? Piros Security (w)

18:00 Olimpia Cluj (w) ?-? Vasas Odorhei (w)

20:00 ZFK Sloga Zemun (w) ?-? ZFK TSC (w)

21:00 UNA Strassen ?-? Mondercange

21:00 Victoria Rosport ?-? Swift Hesperange

21:00 Progres Niedercorn ?-? Fola Esch

21:00 Racing Union Luxemburg ?-? CS Petange

21:30 FC Wiltz 71 ?-? US Mondorf-les-Bains

22:00 Hostert ?-? Etzella Ettelbruck

22:00 UN Kaerjeng 97 ?-? F91 Dudelange

18:00 ZNK Donat Zadar (w) ?-? Dinamo Maksimir (w)

18:00 ZNK Hajduk Split (W) ?-? ZNK Osijek (w)

18:00 Baleares ?-? CF Intercity

18:00 CF La Nucia ?-? Eldense

18:00 AD Ceuta ?-? Pontevedra

18:00 CF Talavera de la Reina ?-? Real Balompedica Linense

18:00 CD Linares Deportivo ?-? Real Madrid Castilla

18:00 Real Union Irun ?-? Gimnastic Tarragona

18:00 UD Logrones ?-? SD Amorebieta

18:00 Algeciras ?-? UD San Sebastian Reyes

22:00 UE Cornella ?-? Real Sociedad B

22:59 Osasuna B ?-? Athletic Bilbao B

22:59 Racing de Ferrol ?-? Merida AD

22:59 Fuenlabrada ?-? Deportivo La Coruna

00:00 AD Ceuta ?-? Pontevedra

00:00 Racing de Ferrol ?-? Merida AD

00:00 Fuenlabrada ?-? Deportivo La Coruna

00:00 CF Internacional De Madrid ?-? Real Balompedica Linense

00:00 Cultural Leonesa ?-? Unionistas de Salamanca

00:00 CD Linares Deportivo ?-? Real Madrid Castilla

00:00 CF Rayo Majadahonda ?-? AD Alcorcon

00:00 C.D. San Fernando Isleno ?-? Celta vigo b

00:00 Algeciras ?-? UD San Sebastian Reyes

00:00 Badajoz ?-? Cordoba

00:30 Deportivo Garcilaso ?-? Comerciantes FC

03:00 Defensor La Bocana ?-? Atletico Bruces

18:00 Ypato ?-? Asteras Petriti

20:00 Dotieas Agias ?-? Thiella Sarakinon

20:00 AE Lefkimmis ?-? Panelefsiniakos

20:00 Ethnikos Pireaus ?-? Agios Ierotheos

20:00 Marko ?-? Thyella Rafinas

20:00 Almyros Gaziou ?-? Fostiras

20:00 AE Moschatou ?-? Agios Nikolaos

20:00 Agia Paraskevi ?-? APO Keratsini

20:00 Trikala ?-? AO Chalkida

20:00 Byzas Megaron ?-? Tilikratis

20:00 Nafpaktiakos ?-? Zakynthos

17:00 La Union CF ?-? Murcia B

17:30 Torrejon CF ?-? CU Collado Villalba

17:30 Portmany ?-? Constancia

17:30 SD Huesca II ?-? CF Calamocha

17:30 Portugalete ?-? CD Basconia

17:45 CD Robres ?-? SD Ejea

17:45 Fundacio Esportiva Grama ?-? UE Sants

18:00 Aurrera de Vitoria ?-? CD Touring

18:00 UD Levante B ?-? CD Roda

18:00 Atletico Malagueno ?-? UD Marbella

18:00 Tenerife B ?-? UD Tamaraceite

18:00 CD Cuarte Industrial ?-? CF Illueca

18:00 UP Plasencia ?-? Olivenza FC

18:00 Racing Rioja B ?-? CA River Ebro

18:00 Arroyo Club Polideportivo ?-? Ted Contois Feng

18:00 CD Varea ?-? Comillas

18:00 CF Montanesa ?-? LHospitalet

18:00 CD Huetor Vega ?-? Maracena

18:00 Ayamonte CF ?-? Coria CF

18:00 CyDL Jupiter Leones ?-? Almazan

18:00 Conil CF ?-? Atletico Espeleno

18:00 CD Rota ?-? CD Pozoblanco

18:00 CD Covadonga ?-? Caudal

18:00 Pobla De Mafumet CF ?-? CF Peralada

18:00 Atletico Arteixo ?-? Deportivo La Coruna B

18:00 Sporting de Gijon B ?-? Real Titanico Laviana

18:00 FC Vilafranca ?-? CP San Cristobal

18:00 Gran Pena ?-? CD Estradense

18:00 CD Llanes ?-? Luarca CF

18:00 Las Rozas ?-? Flat Earth FC

18:00 Viveiro CF ?-? CSD Arzua

18:00 CD Azuqueca ?-? Quintanar Del Rey

18:00 CD Praviano ?-? CD Lealtad

18:00 RSD Alcala Henares ?-? Getafe B

18:00 EG El Palmar ?-? CD Bullense

18:00 UB Conquense ?-? Toledo

18:00 Valdesoto ?-? CD Tuilla

18:00 Ursaria ?-? CF Pozuelo Alarcon

18:00 Lorca Deportiva FC ?-? Caravaca CF

18:00 CP Villarrobledo ?-? CD Tarancon

18:00 Castellon B ?-? Jove Espanol

18:00 Almeria B ?-? Real Jaen CF

18:00 CF Platges De Calvia ?-? Llosetense

18:15 CD Binefar ?-? CD Caspe

18:15 CD Azuaga ?-? SP Villafranca

18:15 Silva SD ?-? Arosa SC

18:30 Villarreal C ?-? Athletic Torrellano

18:30 UC La Estrella ?-? Atletico Pueblonuevo

18:30 CF Trujillo ?-? Jerez

18:30 CE Europa ?-? Sant Andreu

18:30 Girona B ?-? CF Badalona B

18:30 Aviles Stadium CF ?-? UC Ceares

19:00 Marino ?-? Panaderia Pulido

19:00 CD La Cuadra ?-? CD Union Sur Yaiza

19:00 Lanzarote ?-? CD Santa Ursula

19:00 Las Palmas Atletico ?-? Arucas CF

19:00 CD Mensajero ?-? UD Ibarra

21:30 Calahorra B ?-? Oyonesa Tudelano

21:30 CD Mirandes B ?-? UD Santa Marta

21:45 CD Colunga ?-? UD Llanera

21:45 CD Anguiano ?-? CD Berceo

22:00 Pena Sport ?-? Avance Ezcabarte

22:00 Patacona ?-? Acero

22:00 Barbastro ?-? CD Carinena

22:00 Epila CF ?-? AD Almudevar

22:00 CD Becerril ?-? Ponferradina B

22:00 CD La Almunia ?-? Tamar Ritter

22:00 Numancia B ?-? Arandina

22:00 Casalarreina ?-? Yague CF

22:00 CF Salmantino ?-? Atletico Astorga

22:00 CD Don Alvaro ?-? CD Calamonte

22:00 CD Cantolagua ?-? Lagunak

22:15 CD Utrillas ?-? CA Monzon

22:15 Atletico Tordesillas ?-? Unami CP

22:30 At. Pulpileno ?-? UCAM Murcia CF B

22:30 Tomelloso ?-? CF Talavera B

22:30 Azkoyen ?-? UDC Txantrea KKE

22:30 CD Torrijos ?-? Manchego Ciudad

22:30 SD Gama ?-? AD Siete Villas

22:30 UD Rayo Ibense ?-? Elche CF Ilicitano

22:30 Bollullos CF ?-? Puente Genil

22:30 AD Cartaya ?-? Xerez Deportivo

22:30 CD Naval ?-? CF Vimenor

22:30 CA Bembibre ?-? Real Avila CF

22:30 UD Ourense ?-? CD Barco

22:30 CD Galapagar ?-? Real Aranjuez CF

22:59 CD Paracuellos Antamira ?-? CD Canillas

22:59 Aguilas CF ?-? Deportiva Minera

22:59 CD Padura ?-? Barakaldo CF

22:59 La Solana ?-? CD Marchamalo

22:59 CS Puertollano ?-? CD Illescas

22:59 UD Somozas ?-? Racing Villalbes

22:59 CD Torreperogil ?-? UD Torre del Mar

22:59 Gandia ?-? Silla CF

22:59 Lucena CF ?-? Sevilla C

22:59 CD Agoncillo ?-? CDFC La Calzada

22:59 SD Textil Escudo ?-? CD Guarnizo

22:59 Moralo CP ?-? CD Miajadas

22:59 Naxara ?-? Vianes

22:59 Club Deportivo Tropezon ?-? SD Revilla

22:59 CD Choco ?-? Paiosaco

23:30 Santanyi ?-? UD Collerense

23:30 Torredonjimeno ?-? CD El Palo

23:30 Arenas Armilla ?-? Motril

00:00 RSC International ?-? Mostoles

00:00 UE Vilassar de Mar ?-? UE Castelldefels

00:45 CA Antoniano ?-? Cordoba B

16:00 1207 Antalya Muratpasa (w) ?-? Amedspor (w)

16:00 Fatih Karagumruk (W) ?-? Dudulluspor (W)

16:00 Galatasaray SK (W) ?-? Adana Idmanyurduspor (w)

16:00 KDZ Ereglispor (w) ?-? Fatih Vatan Spor (w)

18:00 ALG Spor (w) ?-? Hakkarigucu SK (w)

18:30 SpVgg Neu-Isenburg ?-? VfB Ginsheim

20:00 SV Waldhof Mannheim II ?-? FC Olympia Kirrlach

21:00 JSK Rodgau ?-? Germania Ober-Roden

15:00 Perth Glory (w) ?-? Adelaide United (w)

11:30 Kickstart Karnataka FC ?-? Friends United Bangalore

22:30 LPRC Oilers ?-? Nimba United

22:30 Muscat FC ?-? Watanga FC

04:00 AD Grecia ?-? AD Sarchi

17:30 Real Betis B ?-? CD Utrera

17:30 Real Zaragoza B ?-? Atletico Saguntino

18:00 Hercules ?-? Lleida

18:00 Ibiza Islas Pitiusas ?-? Terrassa

18:00 CD Montijo ?-? CD Artistico Navalcarnero

18:00 Mallorca B ?-? CE Manresa

18:00 AD Union Adarve ?-? Suokuaili Moss

18:00 AE Prat ?-? SCR Pena Deportiva

18:00 CD Estebona ?-? Cacereno

18:00 Atletico de Madrid B ?-? CD Diocesano

18:00 FC Cartagena B ?-? Velez CF

18:00 Racing B ?-? Real Valladol B

18:00 CF Badalona ?-? Formentera

18:00 Mar Menor ?-? Xerez Deportivo FC

18:00 CD Coria ?-? UD Melilla

18:00 Don Benito ?-? CD Atletico Paso

18:30 Atletico Sanluqueno ?-? CD San Roque de Lepe

21:00 Alaves B ?-? Alfaro

22:30 Recreativo Huelva ?-? Sevilla Atletico

22:30 Brea ?-? CD Tudelano

22:30 Teruel ?-? CD Ebro

22:59 Zamora CF ?-? coruxo FC

22:59 Arenas Club de Getxo ?-? SD Beasain

22:59 CD Arnedo ?-? Sestao

22:59 Compostela ?-? Real Aviles

22:59 SD Gernika ?-? UD Logrones B

22:59 Antequera CF ?-? UCAM Murcia

22:59 Union Langreo ?-? Bergantinos CF

22:59 Marino luanco ?-? CD Cristo Atletico

22:59 G. Segoviana ?-? Villanovense

22:59 Ejido ?-? Atletico Mancha real

22:59 Cerdanyola del Valles ?-? Alcorcon B

00:00 CD Guadalajara ?-? Leganes B

00:00 CD Coria ?-? UD Melilla

00:00 CD Montijo ?-? CD Artistico Navalcarnero

00:00 CF Talavera de la Reina ?-? Alcorcon B

00:00 AD Union Adarve ?-? Suokuaili Moss

00:00 Don Benito ?-? CD Atletico Paso

00:00 CD Estebona ?-? Cacereno

00:00 G. Segoviana ?-? Villanovense

00:00 CD Guadalajara ?-? Leganes B

00:00 Atletico de Madrid B ?-? CD Diocesano

00:00 CD Montijo ?-? CD Artistico Navalcarnero

00:00 CD Coria ?-? UD Melilla

00:00 AD Union Adarve ?-? Suokuaili Moss

00:00 CF Talavera de la Reina ?-? Alcorcon B

00:00 Don Benito ?-? CD Atletico Paso

00:00 G. Segoviana ?-? Villanovense

00:00 Atletico de Madrid B ?-? CD Diocesano

19:30 PO Ahironas-Onisilos ?-? Dignis Yepsonas

22:00 Ermis Aradippou ?-? Omonia 29is Maiou

20:30 Servette U21 ?-? La Chaux-de-Fonds

22:00 FC Kosova Zurich ?-? FC Paradiso

04:00 Olancho FC ?-? Marathon

16:30 FC Metalurgi Rustavi ?-? Gareji Sagarejo

16:30 Spaeri FC ?-? FC Merani Tbilisi

16:30 Samtredia ?-? Merani Martvili

16:30 WIT Georgia Tbilisi ?-? FC Shukura Kobuleti

20:00 Oldenburger SV ?-? TSB Flensburg

20:00 SV Eichede ?-? VfB Lübeck II

20:00 SV Frisia 03 ?-? Inter Turkspor Kiel

19:00 Defensores de Cambaceres (W) ?-? Trocha (W)

19:00 Canuelas FC (W) ?-? CA Talleres de Cordoba (W)

19:00 Newells Old Boys (W) ?-? Deportivo Maipu (w)

19:00 CA Ituzaingo (W) ?-? Club Villas Unidas (W)

19:00 Atletico de Rafaela (W) ?-? Talleres de Remedios de Escalada (W)

19:00 Sportivo Barracas (W) ?-? Juventud Unida (W)

03:00 CA Tigre (W) ?-? San Martin de Burzaco (W)

03:00 Arsenal de Sarandi (W) ?-? Nueva Chicago (W)

17:00 Marseille U19 ?-? Toulouse U19

17:00 Bordeaux U19 ?-? Brest Stade U19

17:00 Monaco U19 ?-? Nice U19

19:00 Clermont U19 ?-? Metz U19

20:00 Rennes U19 ?-? Guingamp U19

20:30 AuxerreU19 ?-? AC Bobigny U19

20:30 Troyes U19 ?-? Lyon U19

20:30 Saran U19 ?-? Dunkerque U19

20:30 Nantes U19 ?-? USSA Vertou (U19)

20:30 Dijon U19 ?-? Le Puy Foot 43 Auvergne U19

20:30 Niort U19 ?-? Laval U19

20:30 Paris FC U19 ?-? Torcy U.S U19

20:30 SochauxU19 ?-? Bourg Peronnas U19

20:30 Caen U19 ?-? Orleans US 45 U19

20:30 Avenir Sportif Beziers U19 ?-? Cannes AS U19

20:30 Montpellier U19 ?-? Air Bel U19

18:00 PAS Lamia U19 ?-? AEK Athens U19

18:00 Olympiakos Piraeus U19 ?-? PAS Giannina U19

19:00 Real Succes-SS11 (w) ?-? PGU SS4-FC Alga (w)

21:00 The New Saints (W) ?-? Cardiff Metropolitan (w)

21:00 Barry Town (W) ?-? Swansea City (w)

21:00 Pontypridd Town (w) ?-? Aberystwyth (w)

19:00 FC Neftci Baku ?-? Sabail

14:30 Islands District FT ?-? Fukien AC

17:30 Lung Moon FC ?-? KCDRSC

18:00 FK Sutjeska Niksic ?-? OFK Petrovac

18:00 FK Buducnost Podgorica ?-? Jezero Plav

01:00 Central SC ?-? Belo Jardim PE

19:00 FK Berane ?-? Celik Niksic

19:00 Bokelj Kotor ?-? OSK Igalo

19:00 KOM Podgorica ?-? FK Podgorica

19:00 FK Mladost DG ?-? FK Grbalj Radanovici

19:00 Otrant ?-? FK Zeta

14:30 Eastern District SA ?-? Kwai Tsing District FA

14:30 Wing Yee FT ?-? Happy Valley

14:30 Wong Tai Sin ?-? North District FC

14:30 South China AA ?-? Central Western District RSA

14:30 Shatin SA ?-? Metro Gallery

15:05 Citizen ?-? Kowloon City

22:00 Mons Calpe SC ?-? Europa FC

00:30 Glacis United ?-? Brunos Magpie

19:15 Al-Ansar (LIB) ?-? Al-Hikma

21:00 Tadamon Sour ?-? Al-Nejmeh

17:00 LeeMan ?-? Tai Chung FC

18:00 Pro Vercelli ?-? Sangiuliano City Nova

18:00 Audace Cerignola ?-? Viterbese

20:30 Triestina ?-? Lecco

20:30 JuventusU23 ?-? Mantova

20:30 Novara ?-? Piacenza

20:30 Us Pergolettese ?-? USD Virtus Verona

20:30 Pro Sesto ?-? Pordenone Calcio SSD

20:30 Pescara ?-? Catanzaro

20:30 Messina ?-? Turris Neapolis

20:30 Avellino ?-? Taranto Sport

20:30 Crotone ?-? Latina

20:30 A.S Andria Bat ?-? Giugliano

20:30 Gelbison ?-? AZ Picerno ASD

20:30 Nuova Monterosi ?-? Foggia

23:30 Albinoleffe ?-? Pro Patria

23:30 Feralpisalo ?-? Trento

23:30 Padova ?-? Renate AC

23:30 Juve Stabia ?-? Potenza

23:30 AC Monopoli ?-? Francavilla

21:00 Brommapojkarna (w) ?-? IK Uppsala (w)

19:00 Energie Cottbus ?-? Germania Halberstadt

19:30 ZFC Meuselwitz ?-? Hertha BSC Berlin Youth

20:00 Chemnitzer ?-? Carl Zeiss Jena

20:00 FC Teutonia 05 ?-? Hannover 96 Am

20:00 Havelse ?-? Eintracht Norderstedt

21:00 SSV Jeddeloh ?-? SV Drochtersen/Assel

17:00 FC Santa Coloma ?-? UE Engordany

19:30 Inter Club Escaldes ?-? Sant Julia

22:00 UE Santa Coloma ?-? Atletic Club D Escaldes

00:30 FC Ordino ?-? Penya Encarnada

19:00 FK Skopje ?-? Academy Pandev

19:00 FK Shkendija 79 ?-? FK Tikves Kavadarci

19:00 Rabotnicki Skopje ?-? FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00 Pobeda Prilep ?-? FK Shkupi

19:30 Olimpija Ljubljana U19 ?-? NK Aluminij U19

23:00 Djoliba ?-? Stade Malien de Bamako

22:30 Red Star Waasland ?-? KVSK Lommel

02:00 Lierse ?-? Excelsior Virton

20:30 Aprilia ?-? Real Monterotondo

20:30 AC Locri ?-? ASD Canicatti

20:30 Pinerolo FC ?-? Chieri

20:30 Seregno ?-? Varesina Calcio

20:30 Alma Juventus Fano ?-? Sambenedettese

20:30 Atletico Uri ?-? Vis Artena

20:30 Casarano ?-? Nardo

20:30 ASD Paterno ?-? Cittanova Interpiana

20:30 Sanremese ?-? FC Vado

20:30 FC Francavilla ?-? Cavese

20:30 SSD Porto D’Ascoli ?-? San Nicolo

20:30 FBC Gravina ?-? Gladiator

20:30 ASD San Luca ?-? Santa Maria

20:30 Roma City ?-? Chieti

20:30 Palmese 1914 ?-? Tivoli Calcio

20:30 USD Lavello ?-? Omnia Bitonto

20:30 ASD Termoli Calcio ?-? ASD Montegiorgio

20:30 Portici 1906 ?-? Pomezia

20:30 Trastevere Calcio ?-? Team Nuova Florida

20:30 Clodiense ?-? Virtus Bolzano

20:30 Riccione ?-? Correggese Calcio

20:30 USD Casatese ?-? Real Calepina FC

20:30 Athletic Carpi ?-? Scandicci

20:30 Ssd Group Citta Di Castello ?-? ASD Sporting Trestina

20:30 Sestri Levante ?-? Gozzano

20:30 US Adriese ?-? Villafranca

20:30 Forli ?-? Aglianese

20:30 Asti ?-? Fossano Calcio

20:30 ASD Alcione ?-? Desenzano Calvina

20:30 Cjarlins Muzane ?-? AC Dolomiti Bellunesi

20:30 Grosseto ?-? ASD Flaminia Civita Castellana

20:30 SC Caronnese ?-? Sona

20:30 Legnago Salus ?-? AC Este

20:30 Bagnolese ?-? Ravenna

20:30 Vibonese ?-? ASD Sancataldese

20:30 Virtus Ciserano Bergamo ?-? US Breno

20:30 US Levico Terme ?-? AC Mestre

20:30 Mezzolara ?-? ASD Fanfulla

20:30 Montespaccato ?-? US Pianese

20:30 AS Sorrento Calcio ?-? US Casertana 1908

20:30 Nocerina ?-? Citta di Fasano

20:30 Chisola ?-? USD Pont Donnaz

20:30 US Folgore Caratese ?-? ASD Brusaporto

20:30 Luparense FC ?-? ACD Campodarsego

20:30 Pistoiese ?-? US Corticella

20:30 Tolentino ?-? Asd Pineto Calcio

20:30 SS Nola 1925 ?-? Cassino

20:30 Fezzanese ?-? Borgosesia

20:30 Franciacorta ?-? Villa dAlme Valbrembana

20:30 Montebelluna ?-? ASD Cartigliano

20:30 Nerostellati Pratola ?-? Renty ging

20:30 Ponsacco ?-? Poggibonsi

20:30 Derthona ?-? USD Castellanzese

20:30 Lumezzane ?-? Arconatese

20:30 Salsomaggiore ?-? Real Forte Querceta

20:30 ASD Licata ?-? Real Agro Aversa

20:30 Ponte San Pietro ?-? ASD Citta Di Varese

20:30 ACD SantAngelo ?-? Sammaurese

21:00 FB Brindisi 1912 ?-? Puteolana

21:00 ASD Martina Franca ?-? ASD Molfetta

21:00 Citta Di S. Agata ?-? Castrovillari

21:00 Team Altamura ?-? Barletta

21:00 Legnano ?-? Ligorna

21:30 Afragolese 1944 ?-? Matera

15:30 Young Lionesses FC (W) ?-? Yreo FC (w)

16:00 Ispe FC (w) ?-? Myawady FC (w)

17:00 Kryvbas U21 ?-? Dnipro-1 U21

03:00 Xelaju Reserves ?-? CD Achuapa Reserves

03:00 Deportivo Mixco Reserves ?-? Deportivo Iztapa Reserves

03:00 Club Comunicaciones Reserves ?-? Malacateco Reserves

03:00 Xinabajul Reserves ?-? CSD Municipal Reserves

03:00 Santa Lucia FC Reserves ?-? Coban Imperial Reserves

03:00 Guastatoya Reserves ?-? Antigua GFC Reserves

19:00 Szekszard UFC (W) ?-? MOL Fehervar FC (W)

23:30 Casamance ?-? Pikine

23:30 Guediawaye ?-? CNEPS Excellence

23:30 Mbour ?-? Diambars

21:00 Murata ?-? SS Virtus

21:00 Faetano ?-? AC Juvenes

18:00 Arosa U19 ?-? Gimnastica de Torrelavega U19

18:00 Compostela U19 ?-? CF Bansander U19

18:00 Alcorcon U19 ?-? Getafe U19

18:30 Espanyol U19 ?-? Huesca U19

19:30 Leganes U19 ?-? Badazous U19

19:30 Eibar U19 ?-? Santutxu U19

22:00 UD Tomares U19 ?-? Algeciras CF U19

22:00 Real Madrid U19 ?-? UD La Cruz Villanovense U19

22:00 CD Ebro U19 ?-? FE Grama U19

22:30 Vazquez Cultural U19 ?-? Seneca CF U19

22:59 Mallorca U19 ?-? Barcelona U19

22:59 AD San Juan U19 ?-? UD Logrones U19

23:30 CD Alaves U19 ?-? Danok Bat U19

23:30 CE Europa U19 ?-? Sabadell U19

22:35 Al Kuwait SC ?-? Al-Qadsia SC

22:35 Al Fahaheel SC ?-? Al-Salmiyah

19:00 Le Puy (w) ?-? Montauban (w)

20:30 Lille (w) ?-? CA Paris (w)

20:30 Saint Malo (w) ?-? Brest (w)

21:00 Le Mans (w) ?-? Lens (W)

18:00 FC Magura 2012 Bacau (w) ?-? ACS Juniorul 2014 (W)

05:00 Cobreloa ?-? CD Copiapo S.A.

22:59 Santa Tecla (w) ?-? CD Aguila (w)

15:30 Samut Prakan FC ?-? Thonburi United FC

15:30 Royal Thai Air Force FC ?-? Siam FC

15:30 Khonkaen Mordindang FC ?-? Ubon Krua Napat FC

17:00 Mahasarakham United FC ?-? Sisaket United

17:00 Nonthaburi ?-? Kasem Bundit University FC

18:00 Khonkaen FC ?-? Surin FC

20:00 Teutonia Uelzen ?-? VSV Hedendorf/Neukloster

17:00 AE Glyfadas (w) ?-? OFI FC (w)

18:00 Aris Salonika (w) ?-? Larisa (w)

19:30 Asil Lysi ?-? AEP Polemidion

19:00 Melita FC Saint Julian ?-? Mqabba FC

16:00 Germany U18 ?-? United Arab Emirates U18

17:00 Spain U16 ?-? Belgium U16

18:00 Wales U16 ?-? Germany U16

21:00 USA U16 ?-? England U16

22:00 Japan U16 ?-? MexicoU16

22:59 Colombia U20 ?-? Ecuador U20

22:59 Israel U18 ?-? Czech Republic U18

16:45 USC Paloma ?-? FC Suderelbe

17:00 ESC Geestemunde ?-? SV Hemelingen

18:00 TuS Makkabi Berlin ?-? TSG Neustrelitz

19:00 FC Türkiye Wilhelmsburg ?-? TuRa Harksheide

19:00 TuS Bersenbruck ?-? SV Ahlerstedt Ottendorf

19:00 Eilenburg ?-? VFC Plauen

19:30 FC Einheit Wernigerode ?-? Wacker Nordhausen

19:30 SV Blau-Weiss Zorbau ?-? Ludwigsfelder FC

20:00 Union 60 Bremen ?-? TS Woltmershausen

20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig ?-? TSV Pattensen

20:00 Arminia Hannover ?-? SC BW 94 Papenburg

20:00 Heeslinger SC ?-? SC Spelle-Venhaus

20:00 SC Staaken ?-? FC Blaus Weiss 90 Berlin

20:00 Niendorfer TSV ?-? SV Rugenbergen

20:00 HSC Hannover ?-? FC Schoningen08

20:00 TSV Buchholz 08 ?-? SC Concordia Hamburg

20:00 FC Hansa Luneburg ?-? SV Ramlingen Ehlershausen

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg ?-? Germania Egestorf

20:00 Eintracht Celle ?-? MTV Gifhorn

20:00 Türkspor Augsburg ?-? VFB Hallbergmoos

20:30 1. FC Gievenbeck ?-? Sportfreunde Lotte

20:30 SV Westfalia Rhynern ?-? FC Eintracht Rheine

20:30 ASC 09 Dortmund ?-? TSV Victoria Clarholz

20:30 Gutersloh ?-? TuS Ennepetal

20:30 Borussia Freialdenhoven ?-? FC Viktoria Arnoldsweiler

20:30 MSV Dusseldorf ?-? SC Union Nettetal

20:30 SF Hamborn 07 ?-? Uerdingen KFC 05

20:30 FC Kleve ?-? VFB Homberg

20:30 Viktoria Griesheim ?-? KSV Baunatal

20:30 SV Neuhof 1910 ?-? TSV Steinbach II

20:30 TUS Bovinghausen 04 ?-? SpVgg Vreden 1921

20:30 SC Preussen Munster II ?-? TSG Sprockhovel

21:00 TSV Sasel ?-? HEBC Hamburg

21:00 SpVg Schonnebeck ?-? FSV Duisburg

21:00 Siegburger SV 04 ?-? SpVg Frechen 20

21:00 Cronenberger SC ?-? SF Baumberg

21:00 FC Eddersheim ?-? FC Hanau 93

21:00 FC Monheim ?-? TSV Meerbusch

21:00 Eintracht Hohkeppel ?-? Hurth

21:00 VfL Oldenburg ?-? Rotenburger SV

21:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf ?-? Bergisch Gladbach 09

21:00 SG Finnentrop/Bamenohl ?-? SC Paderborn 07 II

21:30 FC Pesch 1956 ?-? Fortuna Koln II

21:30 TuS Kirchberg 1909 ?-? Wadegesi Heim

21:30 Blau-Weib Friesdorf ?-? VfL Vichttal

21:30 Ratingen SV ?-? DJK Teutonia St.Tonis

21:30 Konishisdorf ?-? Hennef 05

21:30 TuRU Dusseldorf ?-? Schwarz-Weiss Essen

22:00 Adams Sam Beek ?-? Delbrucker SC

18:00 Valadares Gaia FC B (W) ?-? Guia (W)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) ?-? Colegio Aleman Valencia (w)

18:00 CD Alaves (w) ?-? Real Betis (w)

20:00 Real Sociedad (w) ?-? Levante Las Planas (w)

22:30 Atletico de Madrid (w) ?-? Barcelona (w)

19:00 FCR 2001 Duisburg (w) ?-? SV Meppen (w)

19:00 Koln (w) ?-? VfL Wolfsburg (w)

22:00 Bayern Munchen (w) ?-? SG Essen-Schonebeck (w)

18:15 FC Twente Enschede (w) ?-? Ajax Amsterdam (w)

20:30 PSV Eindhoven (w) ?-? Feyenoord Rotterdam (W)

20:30 Sparta Lichtenberg ?-? TSV Mariendorf 1897

21:00 FC Wilmersdorf ?-? Berlin Turkspor

21:00 Jamshedpur FC ?-? East Bengal

17:00 Bayern Munich II (w) ?-? FC Gutersloh (w)

17:00 Koln II (w) ?-? FFC Turbine Potsdam II (w)

17:00 RB Leipzig (w) ?-? FFC Frankfurt II (w)

20:00 Andernach (w) ?-? Nurnberg (w)

20:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) ?-? SC Freiburg II (w)

20:00 Ingolstadt 04 (w) ?-? Carl Zeiss Jena (w)

20:00 Wolfsburg II (w) ?-? SC Sand (w)

22:30 Societe Omnisports De L'Armee ?-? Bouake FC

01:00 ASEC MIMOSAS ?-? Stella Club d'Adjame

17:00 CFF Albacete (w) ?-? Levante B (w)

20:00 Balears FC (w) ?-? Fundacion CD Tenerife (W)

18:30 Sampdoria (W) ?-? Sassuolo (w)

20:30 Juventus (w) ?-? Como 2000 (w)

17:30 Nakhon Pathom FC ?-? Raj Pracha FC

18:00 Customs Department FC ?-? JL Chiangmai United FC

18:30 Phrae United FC ?-? Ayutthaya United

19:00 Krabi FC ?-? Ranong FC

18:00 Dynamo Moscow ?-? Gazovik Orenburg

18:00 Rostov FK ?-? Terek Grozny

20:00 Krylya Sovetov ?-? Fakel

20:00 Zenit St. Petersburg ?-? Spartak Moscow

22:59 FC Krasnodar ?-? Khimki

22:59 Lokomotiv Moscow ?-? FK Nizhny Novgorod

22:00 Paris FC (w) ?-? Lyon (w)

22:30 Al Khaldiya ?-? Al-Hala

22:30 East Riffa ?-? Manama Club

17:00 Ming Chuan University ?-? Tainan City Steel

17:00 Ming Chuan University ?-? Tainan City Steel

17:00 FK Krasnodar 2 ?-? KAMAZ Naberezhnye Chelny

18:00 Veles ?-? Yenisey Krasnoyarsk

18:00 Volgar-Gazprom Astrachan ?-? Rodina Moskva

19:00 Rubin Kazan ?-? Neftekhimik Nizhnekamsk

19:00 Akron Togliatti ?-? SKA Khabarovsk

20:00 Volga Ulyanovsk ?-? PFK Kuban

20:00 Shinnik Yaroslavl ?-? FK Makhachkala

20:00 PFK Kuban ?-? Volga Ulyanovsk

21:00 Alania Vladikavkaz ?-? FC Ufa

18:00 Tallinna JK Legion ?-? Elva

18:00 UCD AFC ?-? Cherry Orchard

19:00 Ballymun United ?-? Liffeys Pearse

19:00 Apaer WFC (w) ?-? Freedom (w)

04:00 HYH Export Sebaco FC ?-? Diriangen

05:00 Managua FC ?-? Matagalpa FC

08:00 UNAN Managua ?-? Real Esteli

18:00 FK Neptunas Klaipeda ?-? Dziugas Telsiai

19:40 Dubba Al-Husun ?-? Al-Jazira Al-Hamra

19:40 Emirates Club ?-? Masafi

19:40 Gulf Heroes FC ?-? Al-Hamriyah

19:40 Hatta ?-? Masfut

17:00 Eibar (w) ?-? Seccio Esportiva AEM (w)

17:00 Ciudad Alcala CF (W) ?-? Plaza Argel (w)

17:30 Salamanca (w) ?-? CDE Olimpico De Madrid (w)

17:30 Rayo Vallecano (w) ?-? CD Juan Grande (w)

18:00 San Ignacio (w) ?-? Berriozar CF (w)

18:00 CD Atletico Lince (W) ?-? CF Extremadura (w)

18:00 Sevilla B (W) ?-? San Vicente (W)

18:00 Osasuna (w) ?-? Barcelona B (w)

19:00 Las Majoreras (w) ?-? Real Union de Tenerife B (w)

19:00 Mulier FCN (w) ?-? Oiartzun KE (w)

22:00 Real Aviles CF (W) ?-? CD Romanon (W)

22:30 CDEF Logrono (w) ?-? Fundacion Albacete (w)

20:00 GVV Unitas ?-? Baronie

20:00 HV CV Quick ?-? OJC Rosmalen

20:00 RKSV Groene Ster ?-? VV Dongen

20:00 RKVV DEM ?-? Gemert

20:00 JOS Watergraafsmeer ?-? Tot Ons Genoegen Berkel

19:00 Gjilani ?-? KF Ballkani

19:00 Malisheva ?-? KF Llapi

19:00 KF Trepca 89 ?-? Prishtina

17:00 Kremin Kremenchuk ?-? FC Chernigiv

17:00 LNZ Lebedyn ?-? Hirnyk-Sport

17:00 FC Bukovyna chernivtsi ?-? Nyva Ternopil

17:00 FK Epitsentr Dunayivtsi ?-? Prykarpattya Ivano Frankivsk

17:00 FC Karpaty Lviv ?-? Polissya Zhytomyr

17:00 Skoruk Tomakovka ?-? SC Poltava

20:00 Partick Thistle (w) ?-? Glasgow City (w)

20:00 Spartans (w) ?-? Glasgow Girls (w)

20:00 Dundee United (w) ?-? Aberdeen (w)

22:59 Hamilton FC (w) ?-? Motherwell (w)

23:10 Hibernian (w) ?-? Hearts (w)

22:30 Olin Moss (w) ?-? Banik Ostrava (w)

17:00 Dinamo Zagreb U19 ?-? NK Varazdin U19

17:00 Puskas Academy II ?-? Budaorsi SC

17:00 ETO Akademia ?-? Mori SE

19:00 III.Keruleti TUE ?-? Csornai SE

19:00 BKV Elore ?-? Vasas SC II

19:00 Cegled ?-? Majosi SE

19:00 RCO Agde ?-? Videoton FC II

19:00 Hajduszoboszlo SE ?-? Kisvarda II

19:00 Kelen SC ?-? Zalaegerszegi TE II